ยินดีต้อนรับกลับสู่ WKC!

อัพเดท ข้อมูล ล่าสุด ประเทศต่างๆ โปรโมชั่นตั๋วๆเด็ดๆ ข้อมูลเที่ยวใหม่ๆ

ยินดีต้อนรับกลับสู่ WKC!

โพสต์ #  โพสที่ยังไม่ได้อ่าน โดย JOadmin8 » 29/11/2011 3:36 pm

สวัสดีครับ พี่ๆ น้าๆ อาๆ ป้าๆ และ ลุงๆ ทุกท่าน ที่เคารพ

ผม โจ ADMIN เจ้าเก่าเองนะครับ ผู้ที่มาๆหายๆเป็นพักๆ ผลุบๆโผล่ๆเหมือนตัวกลัวแสง....อิอิ.....
แต่ก็ยังแอบเฝ้ามองตะหงิดๆอยู่ห่างๆ ไม่ได้วับเข้ากลีบเมฆไปซะทีเดียวนะคร้าบบบ.....รูปภาพ

ทุกท่านในที่นี้ ล้วนเป็น พยานปากเอก ในเหตุการณ์ ช่วง 5-6 เดือนที่ผ่านมาเป็นอย่างดีใช่มั้ยครับ?

นั่นคือ .... เว็บบอร์ดแห่งนี้ สูญเสีย ความสเถียร แบบ นับครั้งไม่ถ้วน ครับ

โดยได้ก่อตัวขึ้นจาก อุปสรรคเล็กๆ บานปลายกลายเป็น ปัญหาใหญ่ จวบจนจุดสุดท้ายที่ปิดฉากด้วยการที่ เว็บล่ม อย่างสมบูรณ์แบบ ตามที่ทราบๆ และ ประสบมากับตัวเองนั่นเองครับ

และ ไม่ว่าจะเวลาไหนก็ตาม จะเช้ามืด เย็นมาก ค่ำพลบ แดดร้อน ลมหนาว ก็ดูเหมือนจะไม่มีจังหวะที่ดี ที่จะ ใช้งานเว็บบอร์ดแล้วไม่เกิด ERROR! ได้เลยใช่ไหมล่ะครับ?

แหะแหะ.....
ทุกท่านครับ.....

น้องโจ ขอน้อมรับความหงุดหงิด และ รำคาญใจ ที่เกิดขึ้นทั้งปวงไว้ ณ ที่นี่ด้วยนะครับ
กราบขออภัยจริงๆครับ ที่ไม่ได้มารับใช้อย่างใกล้ชิด และ ปล่อยให้ปัญหามันบานปลาย ล่วงเลยมาจนขนาดนี้ [COLOR=#000000]รูปภาพ[/COLOR]

อย่างไรก็ตาม....
สถานการณ์บ้านเมืองเริ่มเข้าสู่ภาวะปรกติ น้ำแห้งสนิทแถวบ้านเรา (สองลุงป้า+โจ) และกำลังค่อยๆลดในอีกหลายพื้นที่ นี้ ถือเป็นฤกษ์งามยามดี ที่จะป่าวประกาศให้ท่าน VIP ทั้งหลายทราบว่า.....

หลังจากปลุกปั้นมากว่า 3 เดือน...
ณ วันนี้ เว็บบอร์ดของเรา WKC - WUTKATE FANCLUB ได้จัดการ ขุดราก ถอนโคน รื้อลบ กลบทิ้ง กับปัญหา ERROR สำคัญ 3 อย่าง อันประกอบไปด้วย....

1. คนทั่วไป เข้าไม่ได้ ต้อง Log-in/สมัครสมาชิก ก่อน ถึงชมได้ ซึ่งทำให้คนเข้าบอร์ดน้อยลง อย่างเห็นได้ชัด
2. ERROR เช้า-สาย-บ่าย-เย็น เสียเวลาในการโพสต์ และ ข้อมูลหายทั้งๆที่ยังไม่ได้เซฟ
3. เว็บโหลดช้ามาก-ช้าที่สุด หมดแรงจะโพสต์รีวิวดีๆ ที่อัดแน่นด้วยข้อมูลแบบจัดเต็ม

เราได้ทำการแก้ไขเป็นที่เรียบร้อยแล้วล่ะครับ

ณ วันนี้บอร์ดของเรา เข้าได้โดยไม่ติด error ใดๆ - การโพสต์ทำได้อย่างคล่องปรื้ด และ การโหลดเพจใช้เวลาเพียง 0.0x วินาที เท่านั้น

ก็ขอขอบพระคุณ [COLOR=#e42217]สองลุงป้า ที่ได้กรุณา จัดหนักแบบไม่เกรงใจกระเป๋าตังค์ใคร ไว้ ณ ที่นี่ด้วย.....ผมจึงสามารถ เช่า bandwidth แบบ unlimited มาใช้งานกับเว็บนี้ได้สำเร็จ ยังผลให้ความเร็วเว็บ คูณจากเดิมอีก 5 เท่าเป็นอย่างน้อยครับ[/COLOR]

ยังไงก็ขอเรียนเชิญ VIP ทุกท่านใช้งานกันเต็มพิกัดได้เลยนะครับ!

[SIZE=120]และ.....[/SIZE]

[SIZE=120]อีกครั้งกับการ ขอโทษ VIP ทุกท่าน กับปัญหาที่เกิดขึ้น[/SIZE]

และ ขอบพระคุณ กับ ทุกน้ำใจ กำลังใจ ที่ท่านๆ มอบให้
ขอบคุณที่อดทนอยู่กับ WKC และ ช่วยสนับสนุนเป็นอย่างดีเสมอมา ครับ

และ...

เช่นเดิมครับ หากติดปัญหาการใช้งานใดๆ ก็สามารถทั้ง PM ทั้งอีเมล์ jonumber8@hotmail.com หรือจะโทรตรงเลยที่ 083-906-8880 ก็เต็มใจและยินดีช่วยเหลือเต็มความสามารถครับ รูปภาพ

ด้วยความเคารพ
โจครับ
Admin WKC
ภาพประจำตัวสมาชิก
JOadmin8
Site Admin

ย้อนกลับไปยัง ข้อมูลเด่น