ขอคำแนะนำ ไป ญี่ปุ่น 9 วันครับ

Tokyo-Hakone-Takayama-Kamakura-Yokohama-Kyoyo-Nara-Himeji-Kobe-Fukuoka-Osaka-Hakodate-Sapporo-Nikko-Sendai-Mutsushima-Kinugawa-ฯลฯ

Re: ขอคำแนะนำ ไป ญี่ปุ่น 9 วันครับ

โพสต์ #  โพสที่ยังไม่ได้อ่าน โดย littlekopoat » 13/09/2009 10:36 am

ขอบคุณ คุณ moikai มากครับ ที่มาให้ข้อมูลเพิ่มเติม

ผมเห็นกระทู้ที่รีวิว gero onsen อ่ะครับ เลยคิดว่าน่าสนใจแปลกดี มีออนเซน นุ่งลมห่มฟ้าด้วย...อิอิรูปภาพ

อยากแวะไปเหมือนกัน ไม่รู้ว่าถ้านั่งฮิดะ ไววิว จากทาคายาม่า แวะลง gero ก่อนไปถึง nagoya จะเป็นทริป ที่โลภไปอ๊ะป่าวนะเนี่ย แต่ดูท่าทางจะลำบากเหมือนกัน

สองจิตสองใจมากๆ gero ก็อยากแวะ Nagaya ก็อยากไป เฮ้ออ.....รูปภาพ

เด๋วผมรอดกลับมาได้ ได้มาแชร์ข้อมูลแน่ๆ ครับคุณมิ้น ส่วนตอนนี้ก็รอเวลาไปอย่างระทึก....อิอิรูปภาพ
littlekopoat

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง ญี่ปุ่น