อยากให้วันและเวลาที่ดีๆ ย้อนกลับมาอีกที ที่หวงหลง

เฉิงตู-ศูนย์อนุรักษ์หมีแพนด้า-สวนสามก็ก-ตูเจียนเอี้ยน-ชิงเฉิงซัน-เล่อซัน(พระใหญ่)-เอ้อเหมยซัน(ง่อไบ๊)-จิ่วไจ้โกว-หวงหลง-สงพัน-ชวนจู่ซื่อ-ฯลฯ

Re: อยากให้วันและเวลาที่ดีๆ ย้อนกลับมาอีกที ที่หวงหลง

โพสต์ #  โพสที่ยังไม่ได้อ่าน โดย ป้อม » 20/11/2009 5:53 pm

[HIGHLIGHT=#f4f4f4]สวัสดีค่ะเพค คุณหน่องและเพื่อน ๆ ค่ะ [/HIGHLIGHT]

[HIGHLIGHT=#f4f4f4]เพคค่ะ ไม่เป็นไรเลยค่ะ สำหรับธรรมชาติ ถ้าพิพากษามาแล้ว [/HIGHLIGHT]

[HIGHLIGHT=#f4f4f4]ไม่ได้ก็คือไม่ได้ [/HIGHLIGHT]

[HIGHLIGHT=#f4f4f4]ไม่ว่าใครก็ไม่มีสิทธิอุธรณ์เนอะ พี่ว่าสภาพอากาศปีนี้คงรวนๆ ไปนะ [/HIGHLIGHT]รูปภาพรูปภาพรูปภาพรูปภาพรูปภาพรูปภาพ

[HIGHLIGHT=#f4f4f4]เที่ยวให้สนุกนะค่ะ [/HIGHLIGHT] [HIGHLIGHT=#00b0f0]เข้าจิ่วสองวันก็ดีค่ะ ได้เก็บภาพให้หมดเลย

[/HIGHLIGHT]
[HIGHLIGHT=#f4f4f4]ไว้พวกเราขอดูยอดทองจมกองหิมะแทนก็ได้ค่ะ นะคุณหน่องนะ[/HIGHLIGHT]

รูปภาพรูปภาพรูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก
ป้อม

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง เสฉวน