สวัสดีครับ เด็กชาย(โข่ง) โดบี้ ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

ฝากเนื้อฝากตัวสมาชิกใหม่ เรื่องน่ารู้ในการใช้เว็บบอร์ด น้ำใจงามๆของเพื่อน WKC

สวัสดีครับ เด็กชาย(โข่ง) โดบี้ ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

โพสต์ #  โพสที่ยังไม่ได้อ่าน โดย laxx » 05/08/2011 10:12 pm

ชอบอ่านหนังสือ ของ พี่วุฒิ+พี่เคท มากๆ ครับ เลยมาสมัครเป็นสมาชิกใหม่ บางครั้ง เวลาไปเที่ยว ก็พกหนังสือของพี่ ไปเป็น แฮนด์ บุ๊ค ด้วยครับ ใช้งานจริง ได้ง่ายมาก และ รู้สึก อุ่นใจมากครับ( ส่วนใหญ่ มัก เดินทางคนเดียว ครับ ) ขอบคุณครับ สำหรับ ข้อมูล และคาแนะนำดีๆครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
laxx

ย้อนกลับไปยัง เป็นเพื่อนเรา