สมาชิกใหม่ไปจีน

ฝากเนื้อฝากตัวสมาชิกใหม่ เรื่องน่ารู้ในการใช้เว็บบอร์ด น้ำใจงามๆของเพื่อน WKC

สมาชิกใหม่ไปจีน

โพสต์ #  โพสที่ยังไม่ได้อ่าน โดย titus » 25/09/2011 9:03 am

สมาชิกใหม่อายุเก่ามาก ครับ จะไปเที่ยว เซียงไฮ้ ปักกิ่ง กลางเดือนหน้าครับ

ตั๋ว วีซ่าจีน วีซ่ามาสเตอร์การ์ด ทำเสร็จหมดแล้ว

จองโรงแรม ที่เที่ยว ที่กิน หาจากในนี้และที่อื่นๆเสริม ทุกอย่างค่อนข้างพร้อมครับ

โรงแรมใช้ เวป ctrip ของจีน จองครับ ประหยัดไป หลักพัน ครับ เปรียบเทียบแล้ว เวป agoda ราคาสูงกว่าเค้าครับ

เวป elong ไม่รับ เครดิตการ์ด นอกประเทศ ครับ

วันที่ 1-3 ตุลา สถานฑูตจีนหยุดนะครับ บอกเล่ากันก่อน คาดว่าพอเปิด คนก็คงล้นมากกว่าเดิมอีก

titus

Re: สมาชิกใหม่ไปจีน

โพสต์ #  โพสที่ยังไม่ได้อ่าน โดย วุฒิ » 25/09/2011 2:56 pm

titus เขียน:สมาชิกใหม่อายุเก่ามาก ครับ จะไปเที่ยว เซียงไฮ้ ปักกิ่ง กลางเดือนหน้าครับ

ตั๋ว วีซ่าจีน วีซ่ามาสเตอร์การ์ด ทำเสร็จหมดแล้ว

จองโรงแรม ที่เที่ยว ที่กิน หาจากในนี้และที่อื่นๆเสริม ทุกอย่างค่อนข้างพร้อมครับ

โรงแรมใช้ เวป ctrip ของจีน จองครับ ประหยัดไป หลักพัน ครับ เปรียบเทียบแล้ว เวป agoda ราคาสูงกว่าเค้าครับ

เวป elong ไม่รับ เครดิตการ์ด นอกประเทศ ครับ

วันที่ 1-3 ตุลา สถานฑูตจีนหยุดนะครับ บอกเล่ากันก่อน คาดว่าพอเปิด คนก็คงล้นมากกว่าเดิมอีก

ขอบคุณมาก เป็นประโยชน์มากครับ
ว่าแต่..ชื่อเล่น เรียกยังไงหรือครับ? ดูท่า ชื่อเล่น จะเรียกยากกว่า ชื่อจริง หรือเปล่าครับ อิอิ
รูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก
วุฒิ
Site Admin

ย้อนกลับไปยัง เป็นเพื่อนเรา