สมาชิกใหม่ครับ

ฝากเนื้อฝากตัวสมาชิกใหม่ เรื่องน่ารู้ในการใช้เว็บบอร์ด น้ำใจงามๆของเพื่อน WKC

สมาชิกใหม่ครับ

โพสต์ #  โพสที่ยังไม่ได้อ่าน โดย pongprom » 03/10/2011 10:24 pm

สวัสดีทุก ๆ ท่านครับ

ผมมัวแต่ทำงานจนอายุ 53 แล้ว คิดว่าควรมีเวลาให้ตัวเองมั่ง เลยนั่งหาข้อมูลไปเรื่อย ๆ เพราะเคยเที่ยวต่างประเทศน้อยมาก จนมาเจอพี่วุฒิกับเคท เลยทำให้รู้ว่าที่เราเคยไปทัวร์มาไปแบบดูนาฬิกาตลอด ถึงเวลาเค้าก็ต้อนขึ้นรถอะไรทำนองนี้แหละครับ มันไม่อรรถรสสักเท่าไรเลย เหมือนกับส้มตำปากเซปานนั้น อ่านรีวิวของพี่วุฒิแล้วนึกว่าตัวเองเกาะแขนไปด้วยเลยครับ สนุก มีรสชาด ได้เรียนรู้อะไรหลายๆ อย่าง ที่ไม่ใช่ไปดูแล้วก็ถ่ายรูปกลับมา มันไม่อิ่มเลย อยากเที่ยวอย่างพี่วุฒิบ้างแต่ไม่รู้ว่าจะสนุกเท่าหรือเปล่า ขอตามรีวิวพี่วุฒิไปก่อนก็แล้วกันนะครับ สุดยอดมากครับ
pongprom

ย้อนกลับไปยัง เป็นเพื่อนเรา