สมาชิกใหม่แนะนำตัวครับ

ฝากเนื้อฝากตัวสมาชิกใหม่ เรื่องน่ารู้ในการใช้เว็บบอร์ด น้ำใจงามๆของเพื่อน WKC

สมาชิกใหม่แนะนำตัวครับ

โพสต์ #  โพสที่ยังไม่ได้อ่าน โดย TheYongCTV » 05/07/2012 5:53 pm

ก่อนอื่นขอกราบสัวดีทุกท่านนะครับ เพิ่งสมัครเป็นสมาชิกครับ ชื่อ ย้ง นะครับ อายุ ปาเข้าไป 41 แล้ว 555 ส่วนตัวเป็นคนชอบเที่ยวนะครับ ทำรายการท่องเที่ยวออกทางเคเบิ้ลมานาน 17 ปีแล้ว ก็เลยอยากจะไปเที่ยวแบบไม่ต้องทำงานดูบ้าง ยังไงก็ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ
TheYongCTV

ย้อนกลับไปยัง เป็นเพื่อนเรา