สวัสดีค่ะ หนูเปนสมาชิกใหม่ค่ะ...^^

ฝากเนื้อฝากตัวสมาชิกใหม่ เรื่องน่ารู้ในการใช้เว็บบอร์ด น้ำใจงามๆของเพื่อน WKC

สวัสดีค่ะ หนูเปนสมาชิกใหม่ค่ะ...^^

โพสต์ #  โพสที่ยังไม่ได้อ่าน โดย Mcqueen » 18/07/2012 11:44 pm

สวัสดีค่ะ ...พี่วุฒิ พี่เคท พี่ๆเพื่อนๆ ทุกคนน่ะค่ะ
ชื่อแป๋มค่ะ. ชอบเที่ยวด้วยตัวเอง แบบไม่ใช้ทัวร์เหมือนกันค่ะ แต่ของนู๋แบกเป้ไปคนเดียวตลอดเลย. อยากมีเพื่อนเที่ยวสไตล์นี้บ้างง
Masokiz
Mcqueen

ย้อนกลับไปยัง เป็นเพื่อนเรา