ใครเป็นน้องใหม่มาแนะนำตัวกันค่ะ (พี่ๆมารับน้องด้วยจ้า)

ฝากเนื้อฝากตัวสมาชิกใหม่ เรื่องน่ารู้ในการใช้เว็บบอร์ด น้ำใจงามๆของเพื่อน WKC

ใครเป็นน้องใหม่มาแนะนำตัวกันค่ะ (พี่ๆมารับน้องด้วยจ้า)

โพสต์ #  โพสที่ยังไม่ได้อ่าน โดย chonnika » 02/09/2012 11:55 pm

สวัสดีค่ะเพื่อนๆทุกคนเลย จะเก่า จะใหม่ ลุงป้าน้าอา พี่ๆน้องๆมากันให้หมด ^_____________^
ชื่อใบตองค่ะ เราชอบเที่ยว ชอบเห็นโลกใหม่ๆ แต่อาจจะช้าไปสำหรับเราหรือเปล่า???? ที่เพิ่งเริ่มต้น 555 เราเพิ่งไปเที่ยวเนปาลมาเมื่อตอนต้นเดือนสิงหาคมค่ะ ตอนนี้เหมือนอยู่ในมนต์สะกดค่ะ แหะๆ เดี๋ยวช่วงหนาวนี้ เราจะต้องกลับไปสัมผัสอีกรอบ ครั้งแรกนี้ น้ำจิ้ม เราไปคนเดียวค่ะ เป็น trip แรกที่ลุยเดียว แล้วก็ช่างกล้าที่บุกไปเมืองแขก ( แบบที่คนไทยชอบเรียก แต่หารู้ไหม คนเนปาลไม่ชอบจริงๆที่ถูกเรียกว่า "แขก" ) ไว้มีเวลาจะมารีวิวกันค่ะ วันนี้ลองแวะๆสำรวจดูก่อน เพิ่งเข้ามาครั้งแรกเลย หวังว่าเราคงได้เพิ่อนกลับไปนะคะ เผลอคราวหน้าเราอาจได้ร่วมทางกัน ตอนนี้ฝันจะไปทิเบต อีกแย๊ววววว !!!
chonnika

ย้อนกลับไปยัง เป็นเพื่อนเรา