Function ใหม่ๆใน WKC BOARD

ฝากเนื้อฝากตัวสมาชิกใหม่ เรื่องน่ารู้ในการใช้เว็บบอร์ด น้ำใจงามๆของเพื่อน WKC

Function ใหม่ๆใน WKC BOARD

โพสต์ #  โพสที่ยังไม่ได้อ่าน โดย birdchan » 01/06/2009 7:27 pm

สวัสดีครับ เพื่อนๆ,พี่ๆ,น้องๆ ชาว WKC ทุกท่าน

วันนี้ น้องโจ จะขออนุญาตมาแนะนำ Function ลูกเล่นใหม่ๆ สำหรับใช้เพื่อความ สะดวก สบาย ในการ โพสต์ตั้ง หรือ โพสต์ตอบกระทู้ นะครับ
[HR]
รายการ Function ใหม่ (รวมถึงอันเก่าบางอัน ที่บางท่านยังไม่คุ้นเคยครับ)

1.) รูปภาพ รูปภาพ เครื่องหมายนี้ คือ การย่อหน้าพร้อมเครื่องหมายคำพูด ครับ
คลิกที่ รูปภาพ เพื่อเขยิบย่อหน้ามาทาง ขวา
คลิกที่ รูปภาพ เพื่อเขยิบย่อหน้ามาทาง ซ้าย

[HIGHLIGHT=#ffff00]ตัวอย่าง[/HIGHLIGHT]

[BLOCKQUOTE]

[HIGHLIGHT=#92d050]นี่คือประโยคทดสอบครับ [/HIGHLIGHT]

[/BLOCKQUOTE]

2.) รูปภาพเครื่องหมายนี้ คือ การ QUOTE คำพูด ครับ
เครื่องมืออันนี้จะคล้ายๆ อันแรกนะครับ แต่ว่าจะใช้งานง่ายกว่าเยอะ ใช้ในกรณีต้องการจะ Quote คำพูดมาครับ
เช่น มีคนนึงตอบกระทู้ แล้วท่านต้องการอ้างคำพูดของเขามา ท่านก็ก็อปปี้ประโยคนั้น แล้วนำมาแปะ จากนั้น drag ทับแล้วกดที่เครื่องมือ รูปภาพ นี้ก็เป็นอันจบครับ

[HIGHLIGHT=#ffff00]ตัวอย่าง[/HIGHLIGHT]

[HIGHLIGHT=#92d050]นี่คือประโยคทดสอบครับ [/HIGHLIGHT]

[HR]
3.) รูปภาพ ปุุ่มนี้คือ การใส่เพลงจาก WEB: iJigg.com ครับ
เพื่อนๆที่อยากจะแชร์ Music, Audio หรือ สัมภาษณ์ ต่างๆ ก็สามารถ Search จาก Google ได้ครับ
โดยทำตามขั้นตอนดังต่อไปนี้
3.1) search เพลงที่ต้องการ โดยใส่ตาม ต.ย. นี้: "คนที่คุณรู้ว่าใคร ijigg" มันก็จะขึ้น result มาเต็มไปหมด ให้เลือกซักอัน
3.2) เมื่อเข้าสู่เว็บนั้น ให้ทำการก็อบปี้ตัวอักษรด้านหลังมา เช่น http://www.ijigg.com/songs/V2ABE4G4PA0 ก็ให้ก็อปปี้เฉพาะตัวอักษร V2ABE4G4PA0 มาแปะลงบริเวณช่องว่างนี้
3.3) หลังจากทำการคลิก drag (ลากทับตัวอักษร) เมื่อคำๆนั้นเป็นแถบดำแล้วให้กดที่ รูปภาพ นี้ครับ
3.4) พอกดเสร็จมันจะขึ้นเป็น [ไอจีไอจีจี]V2ABE4G4PA0[/ไอจีไอจีจี]
3.5) หากเรากด "ดูตัวอย่าง" หรือ "ตั้งกระทู้" ก็จะโผล่มาเป็น MP3 Player ได้เลยครับ

[SIZE=120] [/SIZE]

[HR]
4.) รูปภาพ ปุุ่มนี้คือ การทำตัวอักษรให้กระพริบ (blinking text) ครับ
[HIGHLIGHT=#ff0000]****feature นี้ได้รับการแนะนำให้ติดตั้งโดย พี่ beamer [/HIGHLIGHT]
4.1) พิมพ์ข้อความตามใจชอบ และ ทำการตั้งรูปแบบตามใจฉัน ให้เสร็จเรียบร้อย
4.2) จากนั้นคลิก drag (ลากทับข้อความ) นั้น เมื่อคำๆนั้นเป็นแถบดำแล้วให้กดที่ รูปภาพ นี้ครับ
4.3) พอกดเสร็จมันจะขึ้นเป็น [บีแอลไอเอ็นเคล][COLOR=#00b050]ข้อความตามใจฉัน[/บีแอลไอเอ็นเค][/COLOR]
4.4) หากเรากด "ดูตัวอย่าง" หรือ "ตั้งกระทู้" ก็จะโผล่มาเป็นตัวกระพริบเรียบร้อยครับ

[HIGHLIGHT=#00b0f0]โช้ดโช๊ะ[/HIGHLIGHT]

[HR]
5.) รูปภาพ ปุุ่มนี้คือ การทำตัวอักษรให้วิ่งไปมา (marquee text) ครับ
[HIGHLIGHT=#ff0000][HIGHLIGHT=#f2dcdb]****feature นี้ได้รับการ "ฉุกให้คิด" โดย พี่ beamer [/HIGHLIGHT][/HIGHLIGHT]
5.1) พิมพ์ข้อความตามใจชอบ และ ทำการตั้งรูปแบบตามใจฉัน ให้เสร็จเรียบร้อย
5.2) จากนั้นคลิก drag (ลากทับข้อความ) นั้น เมื่อคำๆนั้นเป็นแถบดำแล้วให้กดที่ รูปภาพ นี้ครับ
5.3) พอกดเสร็จมันจะขึ้นเป็น [COLOR=#d99694][เอ็มเออาร์คิวยูอีอี][/COLOR]ข้อความตามใจฉัน[/เอ็มเออาร์คิวยูอีอี]
5.4) หากเรากด "ดูตัวอย่าง" หรือ "ตั้งกระทู้" ก็จะโผล่มาเป็นตัวกระพริบเรียบร้อยครับ

[HIGHLIGHT=#00b0f0][HIGHLIGHT=#d99694]ด่วนจี๋ๆๆๆๆๆๆ รีบเข้ามา เร่งเข้ามาจ้า[/HIGHLIGHT][/HIGHLIGHT]

[HR]

วันนี้ขอแค่นี้ก่อนนะครับ เดี๋ยวผมจะมาอัพเดทเพิ่มเติมอีกครับ

โจครับ
แก้ไขล่าสุดโดย birdchan เมื่อ 17/07/2009 9:26 am, แก้ไขแล้ว 4 ครั้ง.
birdchan

Re: Function ใหม่ๆใน WUTKATE WEBBOARD !!

โพสต์ #  โพสที่ยังไม่ได้อ่าน โดย beamer » 02/06/2009 10:23 am

รูปภาพ อรุณสวัสดิ์ยามเช้าค่ะ[COLOR=#c00000]คุณโจ[/COLOR]

ไม่ทันไร มี[COLOR=#0070c0]ของเล่นมาใหม่อีกแระนะ เห็นอยู่แหว่บๆเหมือนกัน... [/COLOR]
ถามหน่อยนะจ๊ะ รูปภาพ อันที่เป็น[COLOR=#00b050]ย่อหน้าพร้อมเครื่องหมายคำพูด เราจะใช้ตอนไหนหรือคะ?[/COLOR]

อย่าเพิ่งเบื่อนะ ถามนู่นนี่เรื่อย รูปภาพ ก็คุณโจเล่นมีของเล่นใหม่ๆมาอยู่เรื่อยเลยนิ เราก็เลยต้องเกาะติดกระแส[COLOR=#c00000]คนดัง เอ๊ย ! กระแสใหม่ๆจะได้ตามทันไง...(ยังหลงอยู่กะคุณ Brad Pitt อยู่ 555 รูปภาพ )[/COLOR]

รูปภาพ สุขสันต์[COLOR=#d99694]วันอังคารค่ะ !!! [/COLOR]
ภาพประจำตัวสมาชิก
beamer

Re: Function ใหม่ๆใน WUTKATE WEBBOARD !!

โพสต์ #  โพสที่ยังไม่ได้อ่าน โดย birdchan » 02/06/2009 11:48 am

beamer เขียน:รูปภาพ อรุณสวัสดิ์ยามเช้าค่ะ[COLOR=#c00000]คุณโจ[/COLOR]

ไม่ทันไร มี[COLOR=#0070c0]ของเล่นมาใหม่อีกแระนะ เห็นอยู่แหว่บๆเหมือนกัน... [/COLOR]
ถามหน่อยนะจ๊ะ รูปภาพ อันที่เป็น[COLOR=#00b050]ย่อหน้าพร้อมเครื่องหมายคำพูด เราจะใช้ตอนไหนหรือคะ?[/COLOR]

อย่าเพิ่งเบื่อนะ ถามนู่นนี่เรื่อย รูปภาพ ก็คุณโจเล่นมีของเล่นใหม่ๆมาอยู่เรื่อยเลยนิ เราก็เลยต้องเกาะติดกระแส[COLOR=#c00000]คนดัง เอ๊ย ! กระแสใหม่ๆจะได้ตามทันไง...(ยังหลงอยู่กะคุณ Brad Pitt อยู่ 555 รูปภาพ )[/COLOR]

รูปภาพ สุขสันต์[COLOR=#d99694]วันอังคารค่ะ !!! [/COLOR]

ไม่แน่ใจเหมือนกันครับพี่ แต่ให้ผมเดา ผมจะเดานะครับ คือ อย่างที่ 1
เวลาต้องการจะ "QUOTE" ประโยคอะไรเด่นๆซักประโยคนึงอ่ะครับ
อย่างเช่น.....

[BLOCKQUOTE]
ศาลรัฐธรรมนูญมาตรา 64 กำหนดให้ผู้กระทำผิดต้องยื่นตุลาการเท่านั้น
[/BLOCKQUOTE]

หรือ อย่างที่ 2

มันเอาไว้ใช้เวลาตอบคำถามทีเดียวหลายๆคนครับ อย่างเช่น ผมต้องการตอบทีเดียว 3 คน ผมก็จะใช้วิธีก็อบข้อความของแต่ละท่านมาลง โดยที่.......
ข้อความของคนแรกอยู่ติดขอบ
ของคนที่สองก็กด รูปภาพ 1 จึ้ก
ของคนที่สามก็กด รูปภาพ 2 จึ้ก อ่ะครับ

ประมาณเนี้ยอ่ะครับพี่

โจครับ

ปล. เอ...พี่ beamer พอจะนึกออกไหมครับ ว่านอกเหนือจาก ภาพ,วีดีโอ,เสียง แล้วยังมีอะไรที่บอร์ดเราโพสต์ไม่ได้อีกบ้างอ่ะครับ?
birdchan

โพสต์ #  โพสที่ยังไม่ได้อ่าน โดย beamer » 02/06/2009 1:59 pm

รูปภาพ ตาปริบๆ...
อ่า...ง่า...ยังไม่ค่อยเข้าใจวิธีการใช้เท่าไหร่ รูปภาพ แต่ไว้ได้โอกาสเมื่อไหร่จะลองใช้ดูนะจ๊ะ
ขอบคุณที่บอกเจ้าค่ะ รูปภาพ

ส่วนเรื่อง[COLOR=#7030a0]นอกเหนือจากภาพ VDO เสียง แล้ว ยังมีอะไรที่บอร์ดโพสต์ไม่ได้อีกมั่ง ![/COLOR]

โดยรวมๆก็ครบแล้วเหมือนกันนะ ยังนึกไม่ออกอ่ะ รูปภาพ
แต่ที่อยากได้อีกอันก็คือรูปภาพ [HIGHLIGHT=#ffff00]การทำให้ตัวอักษรแว้บๆได้ Blink น่ะ Blink มีป่าว [/HIGHLIGHT]
แบบว่าเปลี่ยนขนาด เปลี่ยนสี ทำ HiLight ได้แล้ว ถ้าต้องการเน้นคำพูดนั้น ก็ทำให้[HIGHLIGHT=#ffff00]กระพริบแว้บๆ[/HIGHLIGHT]ได้ด้วยอ่ะ รูปภาพ
ถามมาก็ตอบไปนะจ๊า... รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ
beamer

โพสต์ #  โพสที่ยังไม่ได้อ่าน โดย birdchan » 02/06/2009 9:02 pm

beamer เขียน:รูปภาพ ตาปริบๆ...
อ่า...ง่า...ยังไม่ค่อยเข้าใจวิธีการใช้เท่าไหร่ รูปภาพ แต่ไว้ได้โอกาสเมื่อไหร่จะลองใช้ดูนะจ๊ะ
ขอบคุณที่บอกเจ้าค่ะ รูปภาพ

ส่วนเรื่อง[COLOR=#7030a0]นอกเหนือจากภาพ VDO เสียง แล้ว ยังมีอะไรที่บอร์ดโพสต์ไม่ได้อีกมั่ง ![/COLOR]

โดยรวมๆก็ครบแล้วเหมือนกันนะ ยังนึกไม่ออกอ่ะ รูปภาพ
แต่ที่อยากได้อีกอันก็คือรูปภาพ [HIGHLIGHT=#ffff00]การทำให้ตัวอักษรแว้บๆได้ Blink น่ะ Blink มีป่าว [/HIGHLIGHT]
แบบว่าเปลี่ยนขนาด เปลี่ยนสี ทำ HiLight ได้แล้ว ถ้าต้องการเน้นคำพูดนั้น ก็ทำให้[HIGHLIGHT=#ffff00]กระพริบแว้บๆ[/HIGHLIGHT]ได้ด้วยอ่ะ รูปภาพ
ถามมาก็ตอบไปนะจ๊า... รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ

[HIGHLIGHT=#974806]อย่างเงี้ยอ่ะเหรอครับ?[/HIGHLIGHT]

หุหุ... request มาก็จัดห้าย...เพียงแต่......มันต้องใช้ CODE เอาอ่ะครับพี่ จากเดิมเราใช้วิธี Drag แล้วกดปุ่มเปลี่ยน แต่สำหรับอันนี้คงต้องใช้วิธี ซ้อน CODE เอาอ่ะครับ (แต่แหม...เซียนบอร์ดระดับพี่ beamer คงไม่ใช่อุปสรรคหล่ะม้าง....รูปภาพ)

วิธีทำครับ
ใส่ CODE ตามนี้เลยครับ.....
[บีแอลไอเอ็นเค]อยากพิมพ์ไร...พิมเลย[/บีแอลไอเอ็นเค] ***
***หุหุ..ไม่ใช่ใส่ภาษาไทยเหมือนผมน้า...ให้ใส่ blink อ่ะ******

ปล.พอดีตอนนี้อยู่ที่บ้าน ทำปุ่มให้ไม่ได้ แต่เดี๋ยวพรุ่งนี้จะเพิ่มปุ่มเข้าไปใน menu จะได้ใช้ง่ายๆไม่ต้องนั่งพิมพ์ครับ

โจครับ
birdchan

โพสต์ #  โพสที่ยังไม่ได้อ่าน โดย beamer » 02/06/2009 9:22 pm

รูปภาพ แหม...[COLOR=#c00000]คุณโจอยู่ที่บ้าน ไอ่เราก็กำลังจะกลับบ้าน [/COLOR]เห็นพอดี เลยอดเข้ามาไม่ได้...
รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ

[HIGHLIGHT=#974806]อย่างเงี้ยอ่ะเหรอครับ?[/HIGHLIGHT]

รูปภาพ โอ้ววววววว...ช่ายแล้วค่ะ ทำได้ด้วยเหรอเนี่ย !!! รูปภาพ

หุหุ... request มาก็จัดห้าย...เพียงแต่......มันต้องใช้ CODE เอาอ่ะครับพี่ จากเดิมเราใช้วิธี Drag แล้วกดปุ่มเปลี่ยน แต่สำหรับอันนี้คงต้องใช้วิธี ซ้อน CODE เอาอ่ะครับ (แต่แหม...เซียนบอร์ดระดับพี่ beamer คงไม่ใช่อุปสรรคหล่ะม้าง....รูปภาพ)

รูปภาพ 55555 รูปภาพ เซียนบอร์ด wutkate ที่เดียวแหล่ะตะเอง รูปภาพ ขอบคุณที่จัดให้ตามใจสมาชิกนะค้า มันได้ดั่งใจจริงๆนะเนี่ย !!! อยู่เป็น Admin นานๆนะ [COLOR=#c00000]คุณโจ โฮะๆๆๆๆ[/COLOR]

วิธีทำครับ
ใส่ CODE ตามนี้เลยครับ.....
[บีแอลไอเอ็นเค]อยากพิมพ์ไร...พิมเลย[/บีแอลไอเอ็นเค] ***
***หุหุ..ไม่ใช่ใส่ภาษาไทยเหมือนผมน้า...ให้ใส่ blink อ่ะ******

รูปภาพ ใส่ตามนี้แล้วได้เรยเหรอ ไหนลองดูดิ๊ [COLOR=#00b0f0]beamer
[/COLOR]อื้ยยยยยยยยยยยยยยยยย...ได้แย๊ว !!! รูปภาพ

ปล.พอดีตอนนี้อยู่ที่บ้าน ทำปุ่มให้ไม่ได้ แต่เดี๋ยวพรุ่งนี้จะเพิ่มปุ่มเข้าไปใน menu จะได้ใช้ง่ายๆไม่ต้องนั่งพิมพ์ครับ

รูปภาพ โห...Thanks มากๆๆๆๆ ค่ะ[COLOR=#c00000] คุณโจ[/COLOR] เด๋วเล่นทั้งคืนแน่ !!! 555 รูปภาพ
beamer

โพสต์ #  โพสที่ยังไม่ได้อ่าน โดย วุฒิ » 03/06/2009 9:29 am

beamer เขียน:
ขอบคุณที่จัดให้ตามใจสมาชิกนะค้า มันได้ดั่งใจจริงๆนะเนี่ย !!! อยู่เป็น Admin นานๆนะ [COLOR=#c00000]คุณโจ โฮะๆๆๆๆ[/COLOR]

อ้าว.....จะคุยกันหนุกหนาน โฮะๆๆๆๆ ยังไงก็เชิญตามสบายสิครับ ทำไมต้องเขียนเหมือน ยุ กลายๆ ให้คนเกิดสะกิดใจอาจขอขึ้นค่าตัวด้วยล่ะครับ [HIGHLIGHT=#ff0000]ฮ่วย ฮ่วย[/HIGHLIGHT] รูปภาพรูปภาพ
วุฒิ
Site Admin

โพสต์ #  โพสที่ยังไม่ได้อ่าน โดย beamer » 03/06/2009 11:02 am

วุฒิ เขียน:
beamer เขียน:
ขอบคุณที่จัดให้ตามใจสมาชิกนะค้า มันได้ดั่งใจจริงๆนะเนี่ย !!! อยู่เป็น Admin นานๆนะ [COLOR=#c00000]คุณโจ โฮะๆๆๆๆ[/COLOR]

อ้าว.....จะคุยกันหนุกหนาน โฮะๆๆๆๆ ยังไงก็เชิญตามสบายสิครับ ทำไมต้องเขียนเหมือน ยุ กลายๆ ให้คนเกิดสะกิดใจอาจขอขึ้นค่าตัวด้วยล่ะครับ [HIGHLIGHT=#ff0000]ฮ่วย ฮ่วย[/HIGHLIGHT] รูปภาพรูปภาพ

อูยยยยยยยยส์...สวัสดี อรุณสวัสดิ์ Good Morning ค่ะทั่นพี่วุฒิ รูปภาพ
มาอวยพรกันแต่เช้าเลยเหรอคะ...

beamer ป่าวยุนะคะ เป็นการชื่นชมตะหาก ว่าตั้งแต่คุณโจมาสังกัดที่เว็บ [HIGHLIGHT=#ffc000]wutkate[/HIGHLIGHT] มีอะไรให้สมาชิกได้ตื่นตาตื่นใจอยู่ร่ำไปไม่เว้นแต่ละวัน [HIGHLIGHT=#f2dcdb][HIGHLIGHT=#e5b9b7]สมาชิกชื่นชอบ[/HIGHLIGHT][/HIGHLIGHT]ค่ะ รูปภาพ (ไม่เชื่อไปถามคุณ Olebirdy ดูด้ายยยยย คุณ Ole ก็ชื่นชมกันจนคุณโจแกเขินหน้าแดงอายม้วนต้วนไปแล้วเหมียนกัน !!! 555 รูปภาพ)
beamer

โพสต์ #  โพสที่ยังไม่ได้อ่าน โดย beamer » 03/06/2009 6:05 pm

[COLOR=#c00000]รูปภาพ ทดสอบลองโหลดเพลงค่ะ จะขึ้นอ๊ะป่าวเนี่ย !!!![/COLOR] (มีปุ่ม blink แล้วเหรอเนี่ย รูปภาพ สะดวกจัง คลิกง่ายแค่ปลายนิ้วสัมผัส...)

กำลังชอบเลยอ่ะเพลงเนี๊ยะ รูปภาพ

ใครลองเปิดฟังหน่อยจิ...ว่าฟังได้อ๊ะป่าว !!!

ลองอีกเพลงนะ...อิอิ

beamer

โพสต์ #  โพสที่ยังไม่ได้อ่าน โดย beamer » 03/06/2009 7:43 pm

มาบอกว่าปุ่ม Marquee สามารถปรับการวิ่งให้ช้าลงนิดส์นึงได้มั้ย...
แบบว่า...แบบว่า...

มันด่วนจี๋ๆๆๆๆ

แบบอ่านไม่ทันเรยอ่ะ รูปภาพ ตาลายค่ะ รูปภาพ
beamer

โพสต์ #  โพสที่ยังไม่ได้อ่าน โดย olebirdy » 04/06/2009 7:48 am

ลอง ๆๆบ้าง อะไร มันจะเปลี่ยแปลงเร็วปานนั้น
พี่วุต ต้องหาเวลา ให้ คุณโจ ออกทริปแล้วครับ

ผมจะได้มีเวลาเรียนรู้.....ชอบนะ แต่ถ้ามากๆๆ มันจะลายตาไหม

[HIGHLIGHT=#ccc1d9]OleBirdy Devil'S guide[/HIGHLIGHT]
ชอบความว้าเหว่--- > จึงเสเพลรัก
The traveler sees what he sees, the tourist sees what he has come to see.
----------------------------- >..<-------------------------------------
ช่องทาง การติดต่อ OleBirdy
[FONT=Tahoma]http://www.wutkatefanclub.com/webboard/webboard/viewtopic.php?f=7&t=408&start=0[/FONT]
[FONT=Tahoma][/FONT]
olebirdy

โพสต์ #  โพสที่ยังไม่ได้อ่าน โดย birdchan » 05/06/2009 9:02 am

beamer เขียน:มาบอกว่าปุ่ม Marquee สามารถปรับการวิ่งให้ช้าลงนิดส์นึงได้มั้ย...
แบบว่า...แบบว่า...

มันด่วนจี๋ๆๆๆๆ

แบบอ่านไม่ทันเรยอ่ะ รูปภาพ ตาลายค่ะ รูปภาพ

หุหุ....เสียใจ-ใสเจีย ด้วยคร้าบ.....อยากจะบอกพี่ว่ามันมาเป็น "แพ็คเก็จ" อ่ะ ความเร็วคงที่ซะงั้นเยย......
เหอะหน่าพี่ ผมอ่านพอรู้เรื่องน้า..ตาลาย,ปวดหัว,เวียนหัว มึนตึ้บ หน่อยแค่นั้นเอง รูปภาพ
เดี๋ยวจะพยายามแก้ไขแพ็คเก็จให้ด่วนจี๋เลยครับรูปภาพ

โจครับ
birdchan

โพสต์ #  โพสที่ยังไม่ได้อ่าน โดย gan » 05/06/2009 4:28 pm

[HIGHLIGHT=#d7e3bc]แวะมาทักทายคุณโจ ก่อนกลับบ้านค่ะ[/HIGHLIGHT]

[HIGHLIGHT=#d7e3bc]ขอบคุณมากน่ะค่ะ ที่ช่วยลดความเร็วตัววิ่งให้มันช้าลง[/HIGHLIGHT]

[HIGHLIGHT=#d7e3bc]โพสครั้งแรกถึงกะตาลายคล้ายจะเป็นลม เพราะมันวิ่งปรู้ดๆเร็วจี๋เลย[/HIGHLIGHT]

[HIGHLIGHT=#d7e3bc]เวบมาสเตอร์เวบเราดีจิงๆเลย ดูแลทุกข์สุขของลูกเวบ[/HIGHLIGHT]

รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ
Therefore i Travel
gan

โพสต์ #  โพสที่ยังไม่ได้อ่าน โดย beamer » 05/06/2009 5:25 pm

อะโห.....เห็นด้วยกะ [COLOR=#7030a0]คุณ gan รูปภาพ[/COLOR]
ความเร็วลดลงแล้ว ค่อยหายตาฝ้าฟาง เอ๊ย ! หายตาลายหน่อย...
เยี่ยมมากค่ะ [COLOR=#c00000]คุณโจ หนับหนุน คำชมเป็นอย่างยิ่ง รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ [/COLOR]

[HIGHLIGHT=#974806]very gooooooooood !!![/HIGHLIGHT]

มีเว็บมาสเตอร์ดีๆ มันเป็นอย่างนี้นี่เอง !!!

ชมกันเข้าไป...ชมกันเข้าไป !!!
beamer

โพสต์ #  โพสที่ยังไม่ได้อ่าน โดย gan » 07/06/2009 2:53 pm

555++ คุณโจตัวลอยไปแล้ว

มาขอบคุณที่ให้รูป gan ได้ขึ้นสู่ web billboard

ทดันยาบัดจ้า
Therefore i Travel
gan

ต่อไป

ย้อนกลับไปยัง เป็นเพื่อนเรา