ความในใจ - จากรีวิวบาหลี

Ubud-Kuta-Tanah Lot-Uluwatu-Taman Ayun-Besakih-Gunung Batar-Tampak Siring-Tirta Empul-Kintamani-Gunung Kawi-Ulun Danu Bratan-Klungkun-Goa Lawah-Goa Gajah-Sanur-Nusa Dua-Lovina-Gitgit-Etc..

โพสต์ #31  โพสที่ยังไม่ได้อ่าน โดย bowabowa » 15/10/2008 2:20 pm

:shock:  :shock:  โอ้วววว พี่ออจะบินไปหาน้องตี๋น้อยหรอคะ ดีจังๆ

ตอนนี้ ช่อง 7 จะเอา โนดาเมะ มาฉายตอนเช้าวันเสาร์ - อาทิตย์
แล้วนะคะ (ขอให้จริงเห้อ เลื่อนมาหลายที)

ยังไง โบว์ขอ ท่านจิอากิ เป็นของฝาก สักคนนะคะ พี่ออ  :lol:

...Friendship is like the Violin...

...Could you let me be your everlasting love song?..

**ยืมพี่วุฒิมาจากหนังสือยูนนานค่า ^ ^**

ภาพประจำตัวสมาชิก
bowabowa

โพสต์ #32  โพสที่ยังไม่ได้อ่าน โดย arapin » 15/10/2008 3:24 pm

[size=134]น้องโบว์ พี่ว่าจะไปปลายมี.ค. ค่ะ  เอ้อ น้องโบว์ค่ะ ท่านจิอากินี่น้ำหนักเท่าไรค่ะ พี่กลัวน้ำหนักของเค้าจะเกินกว่าที่สายการบินกำหนดน่ะค่ะ  :lol: พี่ขอเปลี่ยนเป็นภาพถ่ายท่านจิอากิแทนได้ไม๊ค่ะ  :lol:

สวัสดีค่ะ คุณ Saichol

ซากุระบานช่วงไหน ยังไม่ทราบเหมือนกันค่ะ เคยไปหลายปีแล้วตอนนั้นไปช่วงสงกรานต์ เจอซากุระบานสวยมาก ยังไงซักเดือนธันวา จะให้อาตี๋ถามคนญี่ปุ่นให้นะคะ ว่าปีหน้าซากุระจะบานช่วงไหน  

เรื่องตั๋วเครื่องบินราคาถูก ลองโทรไปที่ บ.บัตเตอร์ฟลายทัวร์ เบอร์โทร 02-1846633 ขอสายน้องจอยนะคะ บอกว่า พี่ออแนะนำมา พอดีเจ้าของบริษัทเป็นเพื่อนกันนะคะ รับรองความแน่นอนของตั๋ว ไม่มีปลอม บริการดี ยังไงก็ลองเทียบกับเจ้าอื่นดูนะคะ ที่ไหนถูกกว่า ก็ซื้อได้เลยค่ะ ลงนาริตะกลับทางคันไซ (โอซาก้า) ที่พอรู้ก็มีการบินไทย กับ เจแปนแอร์ไลน์

ยังไงถ้าเดือนธันวา ออไม่ได้ตอบเรื่องซากุระ ก็เขียนมาตามได้นะคะ เดี๋ยวนี้แก่ไปเยอะค่ะ หลงลืมบ่อย ๆ  :?
The world is just awesome. Don't worry, be happy.
arapin

โพสต์ #33  โพสที่ยังไม่ได้อ่าน โดย saichol » 21/10/2008 10:48 am

สวัสดีครับ  คุณออ
    ต้องขอขอบพระคุณ สำหรับเบอร์ติดต่อตั๋วเครื่องบิน เดี๋ยวพรุ่งนี้จะลองติดต่อสอบถามดูซะหน่อย
    และสำหรับซากุระบาน  เดือนธันวา จะติดต่อคุณอออีกทีนะครับ
saichol

โพสต์ #34  โพสที่ยังไม่ได้อ่าน โดย olebirdy » 21/10/2008 11:48 am

saichol เขียน:สวัสดีครับ  คุณออ
    ต้องขอขอบพระคุณ สำหรับเบอร์ติดต่อตั๋วเครื่องบิน เดี๋ยวพรุ่งนี้จะลองติดต่อสอบถามดูซะหน่อย
    และสำหรับซากุระบาน  เดือนธันวา จะติดต่อคุณอออีกทีนะครับ

ช่วงนี้ พี่ออ งานเข้า เยอะจังครับ
55555 มาแซว ผมก้มีปะปาย
ชอบความว้าเหว่--- > จึงเสเพลรัก
The traveler sees what he sees,  the tourist sees what he has come to see.
----------------------------- >..<-------------------------------------
ช่องทาง การติดต่อ OleBirdy
http://www.wutkatefanclub.com/webboard/webboard/viewtopic.php?f=7&t=408&start=0
ภาพประจำตัวสมาชิก
olebirdy

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง บาหลี