จะไปปาย..ปลายปี 52 จะพักที่ไหนดีค่ะ

รวมเรื่องท่องเที่ยวทั่วไทย เหนือ-ใต้-ออก-ตก ตั้งคำถามที่คาใจ

จะไปปาย..ปลายปี 52 จะพักที่ไหนดีค่ะ

โพสต์ #  โพสที่ยังไม่ได้อ่าน โดย POO » 28/01/2009 5:21 pm

เพื่อนๆที่เคยไปแล้ว ช่วยหน่อยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ :D
..หาความสุขใส่นิดๆ.เติมพลังให้ชีวิต..ที่ยีนยาว
ภาพประจำตัวสมาชิก
POO

โพสต์ #  โพสที่ยังไม่ได้อ่าน โดย Juicy_Onn » 01/02/2009 12:17 pm

เคยไปเที่ยวปายนานมากๆ แล้ว น่ะค่ะ 6 ปีได้ละมั้ง ตอนนี้ น่าจะมีที่พักที่น่าสนใจใหม่ๆ เปิดมาอีกหลายที่น่ะคะ

ยังไงลองเข้าไปดูที่
http://pai.sadoodta.com/
นะคะ น่าจะพอเป็นแนวทางได้ค่ะ
ว่าแต่ หาข้อมูลล่วงหน้านานมากๆ เลยค่ะ ยังไง เรื่องที่ พักเนี่ย ถ้าไม่ไปชนกับ ฤดูท่องเที่ยว ไม่น่ามีปัญหาค่ะ ยังไงใกล้ๆ ไป ก็ลองสำรวจดูอีกทีละกันนะคะ

ขอให้สนุกนะคะ
Let's discover the world together
Juicy_Onn

ย้อนกลับไปยัง ยิ้มสยาม