สะใจ Food Lovers ซะที

แนะนำแหล่งของทานเป็นการเฉพาะ

สะใจ Food Lovers ซะที

โพสต์ #  โพสที่ยังไม่ได้อ่าน โดย wutkateadmin » 15/03/2009 9:35 am

.
.
.
สวัสดีครับ
.
เปิดห้อง แลผ่านเลนส์ ตามคำแนะนำ ของ คุณหน่อง Lovely Planet **ไปแล้ว ก็ได้เวลาที่จะเปิดห้องใหม่ หลังจากที่ค้างคาใจผมและเพื่อนๆหลายคนมานานนมว่า ทำไมไม่รวมกระทู้ของอร่อยไว้ในที่เดียวกัน เวลานึกอยากทานอะไร จะได้ไม่ต้องไล่หาตามห้องอื่นๆให้ยุ่งยาก?

โอเคครับ ห้องนี้เน้นของทานโดยเฉพาะครับ ซึ่งผมได้จัดการย้ายกระทู้ของเพื่อนๆบางส่วนมาไว้แล้ว เดี๋ยวว่างๆก็จะทยอยย้ายมารวมไว้ที่นี่ทั้งหมดครับ :lol: :lol: :lol:

คราวนี้ละก็....มาเลยนะครับ เรื่อง ยั่วต่อมน้ำยาย และอารมณ์สุนทรีย์ ทั้งหลาย มาโพสต์ที่นี่เลยนะครับ...ส่วนใครที่แวะมาแล้ว น้ำหนักเพิ่มขึ้นฮ่วบๆ จะอวยชัยให้พรเจ้าของกระทู้ ก็บอดี้ฮูบอดี้อิท เด้อ เอิ้ก เอิ้ก :P :P :P :P :P

.
.

** มีคนโทร.มาถามผมบ่อยๆว่า คุณหน่อง Lovely Planet เป็นเจ้าของเว็บตัวจริงใช่ปล่าว ซึ่งผมก็ตอบว่า "แม่นแล้ว" เวลาเกิดสงคราม จะได้รับหน้าแทนผมเต็มๆ ถ้ารับไม่ไหว ก็แบ่งให้ คุณโอ Olebirdy คุณบีม beamer (ที่มีคนถามประมาณกันว่า เป็นเจ้าของเว็บใช่ไหม ด้วย) และเพื่อนๆท่านอื่นๆละกัน ฮ่า ฮ่า ฮ่า :D :D .
.
ภาพประจำตัวสมาชิก
wutkateadmin
Site Admin

โพสต์ #  โพสที่ยังไม่ได้อ่าน โดย beamer » 15/03/2009 11:24 am

:shock: :shock: :shock:
โฮ่ๆๆๆๆ...คลอดแล้วเหรอคะ...ห้อง "เน้นอร่อย" :P
ทีนี้ก็รวมพลคนรักหม่ำได้แล้วอ่ะจิ ! Yeahhhhhh

ขอแก้ข่าว ! beamer บ่ได้เป็นเจ้าของเว็บนาจ๊า... 8)
พี่วุฒิเจ้าขา...หนูไม่ชอบรบทัพจับศึกเจ้าค่า 55555 :lol: :lol: :lol:
ชอบ กินกะเที่ยว 2 อย่างเท่าน้านนนนน :mrgreen:
beamer

โพสต์ #  โพสที่ยังไม่ได้อ่าน โดย Lovely Planet » 15/03/2009 6:46 pm

:lol: แหะๆ เขินเลยเจ้าค่ะ พี่วุฒิเจ้าขา หน่องคงจะโม้มากไปหน่อยละมั้งคะ พี่ๆ เพื่อนๆ เลยพากันเข้าใจผิดไปกระนั้น
ขออภัยด้วยนะเจ้าคะ ที่ทำให้ไขว้เขว ไปขนาดน้านนนน เหอๆๆๆ :oops:

ส่วนเรื่องสงครามนั้น พี่วุฒิ คุณbeamer และเพื่อนๆ ทุกท่านสบายใจได้เจ้าค่ะ
ก็เว็บwutkate.com อ่ะ Utopia on Earthนะเจ้าคะ อิอิ :lol:

รูปภาพ [SIZE=100]กลิ้ง[/SIZE]ตามแวง ตะแคงตามรุ้ง [COLOR=#76923c]Be [/COLOR]There Feel There

รวมกระทู้ของ [COLOR=#548dd4]Lo[COLOR=#ff0000]vely Planet[/COLOR] เรียนเชิญที่ กระทู้กลิ้งฯ ณ ห้อง แฟนพันธุ์แท้ ค่ะ รูปภาพ [/COLOR]
Lovely Planet

ย้อนกลับไปยัง เน้นอร่อย